HomePhiếu bài tậpHow Much Does it Cost? #4 How Much Does it Cost? #4 Đã đến lúc làm một số việc vặt và đi mua sắm. Người trợ giúp nhỏ của bạn có thể cộng các đồng xu để tính xem mỗi món đồ có giá bao nhiêu không? Bé sẽ thực hành phép cộng trong đầu và cảm nhận được kiến thức toán học tiêu dùng. Tải bài tập (PDF) Share Pinterest Email Bài trước Bài sau Chủ đề: Adding Money Dimes Dollars Identifying Coins Math Money Math Nickels Operations with Money Pennies Quarters Lớp:First Grade Tài liệu được đề xuất Vegetable Math How Much is That Kitty in the Window? Fact or Opinion? #1 Prefix Study: Com